เว็บบอร์ดเกมส์ออนไลน์ เว็บบอร์ดเกมส์ออนไลน์
ศูนย์รวมผู้เล่นเกมส์ออนไลน์มากที่สุดในประเทศไทยและแหล่งแลกเปลี่ยน ดาวน์โหลดโปรเกมส์ที่ใหญ่ที่สุด (เว็บโปรเกมส์)

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
NEWS:
Cs(เคาร์เตอร์)เล่นออนไลน์ก็ได้ออฟไลน์ก็ได้ โหลดฟรีไม่มีไวรัส
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    เว็บบอร์ดเกมส์ออนไลน์ -> สนทนาเกมส์ออฟไลน์  
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
sunfunny
Moderators ผู้ช่วยดูแลบอร์ด LV.99
Moderators  ผู้ช่วยดูแลบอร์ด LV.99

เข้าร่วม: 17 Aug 2007
ตอบ: 498

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 10, 2007 7:58 pm    เรื่อง: Cs(เคาร์เตอร์)เล่นออนไลน์ก็ได้ออฟไลน์ก็ได้ โหลดฟรีไม่มีไวรัส ตอบโดยอ้างข้อความ

http://www.xgaming.in.th/modules.php?name=Downloads2&op=getit&lid=6 โหลดบอทครับเล่นคนเดียวโหลดบอทเลยครับ)

วิธีการเล่น CS1.6 Online ในประเทศไทย

http://board.xgaming.in.th/index.php?showforum=5 เว็ปบอร์ดครับ

สิ่งที่ต้องมีก่อนเริ่มการเล่น Online นะครับ

1. ตัวเกม Counter-Strike 1.6 - ซึ่งในที่นี้จะใช้ XGNetwork CS1.6 Dark-Master Edition V2

http://www.xgaming.in.th/modules.php?name=Downloads2&op=getit&lid=1

2. โปรแกรม Anti-Cheat - ซึ่งในที่นี้จะใช้ Sixhead PP AntiCheat V2.27

http://gladiator.sixhead.com/pp_anticheat/

***** PP AntiCheat ยังไม่รองรับกับระบบปฎิบัติการ Windows Vista นะครับ ทางผู้พัฒณา(Sixhead)กำลังดำเนินการอยู่ครับ

***** XG CS1.6 Dark-Master Edition V2 หากท่านใดไม่มี CD-KEY ก็ให้ใส่ AAAAAAAAAAAAAAAAAAAA หมดเลยครับผม

ก่อนอื่นก็ต้องทำการติดตั้งตัวเกม CS 1.6 และโปรแกรม PP AntiCheat ก่อนนะครับ ซึ่งในที่นี้จะขอทดสอบบน Windows XP Pro SP2 ให้เป็นตัวอย่างนะครับ

1. เปิดโปรแกรม PP AntiCheat มาก่อนครับ

- ถ้าเปิดแล้วไม่มีปัญหาอะไรก็จะได้หน้าตาแบบนี้ครับผม ซึ่งทางด้านซ้ายจะเป็นหน้าต่างเลือก Server ที่มีอยู่ในประเทศไทยและรองรับระบบ PP AntiCheat

--------------------------------------------------------------------------------

2. เปิดตัวเกม CS 1.6 ได้เลยครับ (หากเป็น Steam ก็ให้เข้า Steam ก่อน)

- หลังจากเข้าเกมมาแล้วก็ตั้งค่าต่างๆให้เหมาะสมกับการเล่นของท่านให้เรียบร้อยก่อนนะครับ หลังจากนั้นก็กดปุ่ม Find Server ก็จะเห็นรายชื่อ Server ที่ได้ทำการแอดไว้ในหน้า Favorites ครับ

***** ต้องเปิดตัวเกม CS1.6 หรือ Steam ภายใน 30 วินาทีหลังเปิด PP AntiCheat นะครับ ไม่เช่นนั้นตัวโปรแกรม PP AntiCheat จะทำการปิดตัวเองครับ

--------------------------------------------------------------------------------

3. กลับมาสู่โปรแกรม PP AntiCheat

- หลังจากเล็ง Server ที่ชอบได้แล้วก็ให้สลับหน้าจอออกไปหาโปรแกรม PP AntiCheat ด้วยการกด Alt+TAB แล้วทำการเลือก Server ให้เป็นอันเดียวกับที่จะเข้าเล่นในเกม ถ้าไม่มีปัญหาอะไรตัวโปรแกรมจะเปลี่ยนสถานะเป็น Online

4. สลับหน้าจอกลับเข้าเกมและเข้าเล่นใน Server ได้ทันทีครับ

หรือดุจากเวปนี้ครับ http://www.xgaming.in.th/modules.php?name=Content&pa=showpage&pid=5

โปรที่ผมแจกนั้นเป็นโปรที่ปราศจากไวรัส

โปรไหนที่ผมได้มาผมจะมาลองใช้เองก่อน

หากโปรไหนมีไวรัสผมจะไม่มาแจกทุกๆคนอย่างแน่นอน
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sunfunny
Moderators ผู้ช่วยดูแลบอร์ด LV.99
Moderators  ผู้ช่วยดูแลบอร์ด LV.99

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 10, 2007 8:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โปรที่ผมแจกนั้นเป็นโปรที่ปราศจากไวรัส

โปรไหนที่ผมได้มาผมจะมาลองใช้เองก่อน

หากโปรไหนมีไวรัสผมจะไม่มาแจกทุกๆคนอย่างแน่นอน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sunfunny

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 10, 2007 8:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

[แก้]

เล่นคนเดียว offline

ตัวเกม Counter-Strike 1.6

http://www.xgaming.in.th/modules.php?name=Downloads2&op=getit&lid=1 ดาวน์โหลด

ต้องโหลดบอทด้วยนะคับ

http://www.xgaming.in.th/modules.php?name=Downloads2&op=getit&lid=6 ดาวน์โหลด

pel
LV.1
LV.1

เข้าร่วม: 12 Oct 2007
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Fri Oct 12, 2007 3:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใจมากมายคับ
chut_ekalak
LV.9
LV.9

เข้าร่วม: 14 Sep 2007
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 16, 2007 12:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใจงับ
oogreenoo
LV.1
LV.1

เข้าร่วม: 16 Oct 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 16, 2007 12:54 pm    เรื่อง: . ตอบโดยอ้างข้อความ

runway fire สูบอบายมุข Smile hi
chut_ekalak
LV.9
LV.9

เข้าร่วม: 14 Sep 2007
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Wed Oct 17, 2007 11:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มีสูตรป่าว
สูบอบายมุข
sunfunny

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 21, 2007 8:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มะมีอ่างับ

canglovefa
LV.8
LV.8

เข้าร่วม: 16 Sep 2007
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 22, 2007 11:47 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มันมีแบบ ให้สใรหัสด้วยอะพี่รหัสไรอะเเบบออพรายอะรหัสเเผ่นก่อนลงอะ
moster50
LV.9
LV.9

เข้าร่วม: 21 Aug 2007
ตอบ: 61

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 22, 2007 5:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไปอ่านดีๆครับมีบอกอยู่
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
canglovefa
LV.8
LV.8

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 22, 2007 6:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วส้างบอทไงอะครับ งงชิบเปงเลย
sunfunny

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 22, 2007 6:23 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กดHครับ

canglovefa
LV.8
LV.8

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 22, 2007 6:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มันมีให้เลือกหลายอันเลยอ่า
canglovefa
LV.8
LV.8

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 22, 2007 7:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เออแล้วเปลี่ยนปืนจากว้ายไปขวาไงด้วย dual  list dual  list
prameza1
สมาชิกท่านนี้ถูกแบน1เดือน หรือถาวร
สมาชิกท่านนี้ถูกแบน1เดือน  หรือถาวร

เข้าร่วม: 18 Aug 2007
ตอบ: 135

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 23, 2007 9:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอดูรูปในเกมหน่อยได้เพราะเราเล่นเกม อาฟไร้ หรือ เค้าเตอร์ อะนะจะปวดหัวมากๆๆๆๆเลยแบบทั้งวันเลยอะ แค่นึกยังมึนหัวนิดๆเลย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    เว็บบอร์ดเกมส์ออนไลน์ -> สนทนาเกมส์ออฟไลน์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณสามารถพิมพ์ตอบได้
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน